#ครอบครัวปศุสัตว์นครพนม ทำด้วยใจ ทำให้ไว ทำได้จริง สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนมประชุมประชุมชี้แจงการจัดทำแผนพัฒนาบุคลากร รอบ 1/2567
“โครงการถ่ายทอดและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หลักสูตร "การประชาสัมพันธ์ในยุคดิจิทัล"
วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. นายสามารถ อ่อนสองชั้น ปศุสัตว์จังหวัดนครพนม เป็นประธานโครงการถ่ายทอดและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หลักสูตร "การประชาสัมพันธ์ในยุคดิจิทัล” ตามตัวชี้วัด : ระดับความสำเร็จในการพัฒนาผู้ใต้บังคับบัญชา รอบที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมอนันตจารุตระกูล สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม
![](/webnew/images/stories/news/livestock/2560/26601685/428616725_346342698395619_3671042024732505978_n.jpg)