วันที่ 18 มีนาคม 2563 กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์พร้อมด้วยสำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองนครพนม ออกติดตามตรวจเยี่ยมเกษตรกรที่เข้าร่ามโครงการโคเนื้อสร้างอาชีพระยะที่ 2 ณ อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600938{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม