วันที่ 19 มีนาคม 2563 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอนาทม ออกหน่วยอำเภอยิ้มเคลื่อนที่/หน่วยสัตวแพทย์เคลื่อนที่ ให้คำแนะนำพร้อมแจกเวชภัณทฑ์ ให้แก่เกษตรกร ณ ศาลาหมู่บ้านนาสามัคคี ตามภาพกิจกรรรม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600934{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม