วันที่ 17 มีนาคม 2563 กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์พร้อมด้วยสำนักงานปศุสัตว์อำเภอบ้านแพง ออกติดตามติดตามตรวจเยี่ยมเกษตรกรที่เข้าร่วมโครงการปรับเปลี่ยนพื้นที่นาไม่เหมาะสม เพื่อส่งเสริมการประกอบอาชีพปศุสัตว์ ณ อำเภอบ้านแพง จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600937{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม