วันที่ 6 มิถุนายน 2562 สำนักงาปศุสัตว์จังหวัดนครพนม จัดการคัดเลือกเกษตรกรเพื่อเข้ารับการสนับสนุนให้พัฒนาเป็นฟาร์มโคเนื้อเข้าสู่มาตรฐาน GAP โดยมีนายสมชาย อนันตจารุตระกูล ปศุสัตว์จังหวัดนครพนม เป็นประธานในการคัดเลือกเกษตรกร ณ ห้องประชุม สนง.ปศจ.นครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600711{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม