วันที่ 24 พฤษภาคม 2562 ปศุสัตว์อำเภอเรณูนครร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลนาขาม จัดฝึกอบรมเพื่อสร้างและพัฒนาศักยภาพอาสาปศุสัตว์ตามโครงการความร่วมมือการรณรงค์ป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปี 2562 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาขาม อำเภอเรณูนคร จังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600707{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม