วันที่ 20 พฤษภาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเรณูนคร ได้ลงพื้นที่เพื่อตรวจสอบและติดตามแก้ไขปัญหาโครงการธนาคารโค-กระบือเพื่อเกษตรกร ตามพระราชดำริ ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเรณู ตำบลเรณู อำเภอเรณูนคร ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600510{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม