"พ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรคในพื้นที่เสี่ยง COVID-19"
วันที่ 9 เมษายน 2563 เวลา 10.16 น. สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอปลาปาก พ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรคในพื้นที่เสี่ยงโรค COVID-19 ให้กับฟาร์มตัวอย่างบ้านวังกะเบาตำบลโคกสว่างและฟาร์มเกษตรกรผู้เลี้ยงสัตว์ ตำบลปลาปาก อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600948{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม