วันที่ 9 เมษายน 2563 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย นายอรรถพล อัครจันทร์ ปศุสัตว์อำเภอนาทม พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ผู้ช่วยงานด้านสัตว์แพทย์และอาสาปศุสัตว์อำเภอนาท พ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรคในพื้นที่เสี่ยงโรค COVID-19 ณ. พื้นที่ ม.4 ต.นาทม อ.นาทม จ.นครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600947{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม