วันที่ 16 มีนาคม 2563 กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์พร้อมด้วยสำนักงานปศุสัตว์อำเภอธาตุพนม ออกติดตามตรวจเยี่ยมโครงการศูนย์เรียนรู้เพิ่มประสิทธิภาพผลผลิตเกษตร (ศพก.) ณ อำเภอธาตุพนม จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600936{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม