22 มีนาคม 2563 ปศุสัตว์จังหวัดนครพนม นำทีมข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม จัดกิจกรรม Big Cleaning Day การรณรงค์ชาวนครพนม ร่วมใจพิฆาตโควิด โดยทำความสะอาดพร้อมพ่นยาฆ่าภายในตัวอาคารสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม และ ภายในบริเวณสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600918{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม