“ฝึกอบรมเกษตรกร โครงการพัฒนาศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร”
วันที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๓ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย นางสาวนงนุช งอยผาลา ปศุสัตว์อำเภอนาแก พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ดำเนินการฝึกอบรมเกษตรกร หลักสูตร การถ่ายทอดเทคโนโลยีการเลี้ยงสัตว์ ผ่านศูนย์เรียนรู้ด้านปศุสัตว์ ประจำปี ๒๕๖๓ ณ เครือข่ายศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพ การผลิตสินค้าเกษตร บ้านดอนพัฒนา ตำบลพิมาน อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600892{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม