วันที่ 4 ตุลาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอธาตุพนม พร้อมด้วยอาสาปศุสัตว์อำเภอธาตุพนม ร่วมประชุมปรึกษาหารือและติดตามผลการดำเนินงานโครงการต่างๆ ประจำเดือนตุลาคม 2562 ณ ห้องประชุมสำนักงานปศุสัตว์อำเภอธาตุพนม โดยพร้อมเพรียงกัน ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600818{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม