วันที่ 1 ตุลาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอนาหว้า ประชุมคณะกรรมการกลุ่มผู้เลี้ยงโค โครงการ ธคก.คนร่วมกลุ่ม วัวรวมคอก อำเภอนาหว้า เพื่อเตรียมความพร้อมในการตรวจประเมินจากคณะกรรมการจาก สนง.ปศจ.นครพนม ในวันที่ 3 ตุลาคม 2562 ในการนี้ นายทินกร ขันแก้ว นายอำเภอนาหว้า ได้ร่วมให้กำลังใจและคำแนะนำ ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600814{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม