วันที่ 17 กันยายน 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอวังยาง ออกคัดเลือกหมู่บ้านที่มีผลงานเด่นด้านปศุสัตว์ โดยผลการคัดเลือกได้ กลุ่มคนรวมตัวโครวมคอก บ้านใหม่ไทยเจริญ ต.วังยาง ในการนี้ได้ให้คำแนะนำและการเตรียมความพร้อมให้กับประธานกลุ่มและสมาชิกในการจัดประกวดในครั้งนี้ ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600803{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม