“สำรวจความเสี่ยงโรค ASF”
วันที่ 22 กรกฎาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองนครพนม ลงพื้นที่ ตำบลบ้านผึ้ง เเละตำบลดงขวาง สำรวจ เฝ้าระวังโรค ASF พร้อมประเมินความเสี่ยงและให้คำแนะนำแก่เกษตรกร ผ่านระบบ E-smart+ ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600750{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม