วันที่ 15 กรกฎาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอศรีสงคราม ลงพื้นที่ตำบลนาเดื่อ สำรวจ เฝ้าระวังโรค ASF พร้อมประเมินความเสี่ยงและให้คำแนะนำแก่เกษตรกรผ่านระบบ E-Smart+ ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600748{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม