“ลงทะเบียนเกษตรกรผู้เลี้ยงสุกรและ ประเมินความเสี่ยงฟาร์มสุกร ต่อโรค ASF ผ่านแอพพลิเคชั่น E-Smart+”
วันที่ 15 กรกฎาคม 2562 ปศุสัตว์อำเภอท่าอุเทน ได้มอบหมายให้ผู้ช่วยงานด้านสัตวแพทย์ ลงพื้นที่ ลงทะเบียนเกษตรกรผู้เลี้ยงสุกรและ ประเมินความเสี่ยงฟาร์มสุกร ต่อโรค ASF ผ่านแอพพลิเคชั่น E-Smart+ ณ ตำบลรามราช และ ตำบลเวินพระบาท อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600746{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม