“ลงพื้นที่สอบถามข้อมูลผู้เลี้ยงสุกรรายย่อยของอำเภอเมืองนครพนม”
วันที่ 17 มิถุนายน 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม ร่วมกับสำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองนครพนม และสำนักควบคุมป้องกันและบำบัดโรคสัตว์ (สคบ.) โดยลงพื้นที่สอบถามข้อมูลผู้เลี้ยงสุกรรายย่อยของอำเภอเมืองนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600717{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม