วันที่ 13 มิถุนายน 2562 นายสัตวแพทย์ สรวิศ ธานีโต อธิบดีกรมปศุสัตว์ ตรวจเยี่ยมศูนย์ทำความสะอาดและฆ่าเชื้อโรค ยานพาหนะบรรทุกสินค้าปศุสัตว์ ตามโครงการความร่วมมือระหว่างกรมปศุสัตว์และสมาคม
ผู้เลี้ยงสุกรแห่งชาติ โดยมีปศุสัตว์จังหวัดนครพนม พร้อมคณะ ให้การต้อนรับ ณ สะพานมิตรภาพไทย-ลาว แห่งที่ 3 (นครพนม-คำม่วน) จังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600713{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม