“ติดตามโครงการธนาคารโค-กระบือ”
วันที่ 7 มิถุนายน 2564 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย นายชริน แสนยอดคำ ปศุสัตว์อำเภอเรณูนคร พร้อมเจ้าหน้าที่ออกพื้นที่ติดตามโครงการธนาคารโค-กระบือ ของเกษตรกร หมู่ที่ 7 ตำบลหนองย่างชิ้น อำเภอเรณูนคร พร้อมให้คำแนะนำการเลี้ยงสัตว์และการป้องกันโรคระบาดสัตว์
{gallery}stories/news/livestock/2560/2560117/{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม