“การประชุมประจำเดือนข้าราชการ หัวหน้าส่วนราชการในสังกัดกรมปศุสัตว์”
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2563 ปศุสัตว์จังหวัดนครพนม เป็นประธานในการประชุมประจำเดือนข้าราชการ หัวหน้าส่วนราชการในสังกัดกรมปศุสัตว์ โดยมี ผู้แทนผอ.ศูนย์วิจัยและบำรุงพันธุ์สัตว์นครพนม,ผู้แทน ผอ. ศูนย์วิจัยและพัฒนาอาหารสัตว์นครพนม, ผู้แทนหัวหน้าด่านกักกันสัตว์นครพนม ปศุสัตว์อำเภอทุกอำเภอ ข้าราชการ พนักงานราชการและลูกจ้างเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
View the embedded image gallery online at:
https://pvlo-kop.dld.go.th/webnew/index.php/th/news-menu-2/livestock-news-menu/1420-livestock25600203-8150#sigFreeIdd2ff7f02a9
https://pvlo-kop.dld.go.th/webnew/index.php/th/news-menu-2/livestock-news-menu/1420-livestock25600203-8150#sigFreeIdd2ff7f02a9
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม