วันที่ 21 เมษายน 2563 เวลา10.00 น. สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย นายปิติ พรรณุวงษ์ ปศุสัตว์อำเภอวังยาง มอบหมายให้ผู้ช่วยงานด้านสัตวแพทย์ เข้าร่วมโครงการ Quick Win ฝ่าวิกฤต Covid 19 รณรงค์การปลูกผักสวนครัว เพื่อสร้างความมั่นคงทางอาหาร ณ ศูนย์เรียนรู้โครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริระดับอำเภอที่ว่าการอำเภอวังยาง จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600956{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม