วันที่ 1 เมษายน 2563 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอนาทม ร่วมกับ อบต.หนองซน ปฏิบัติการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อโควิด 19 ที่สำนักงาน อบต. ศูนย์พัฒนาเด็กฯ วัด รพ.สต.บ้านคำแม่นาง และ รพ.สต.บ้านหนองซน ตำบลหนองซน อำเภอนาทม จังหวัดนครพนม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600946{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม