ติดตามตรวจเยี่ยมโครงการศูนย์เรียนรู้เพิ่มประสิทธิภาพผลผลิตเกษตร(ศพก.)
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2563 กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม ออกติดตามตรวจเยี่ยมโครงการศูนย์เรียนรู้เพิ่มประสิทธิภาพผลผลิตเกษตร(ศพก.) ณ อำเภอนาหว้า จ.นครพนมดังภาพกิจกรรม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600931{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม