วันที่ ๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอนาทม ตรวจติดตามผู้ประกอบการที่ยังไม่ได้ขอใบอนุญาตขายอาหารสัตว์ ให้มาดำเนินการขอใบอนุญาตขายอาหารสัตว์โดยด่วน ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600898{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม