“รณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคปากและเท้าเปื่อย เพื่อป้องกันการเกิดโรคระบาดสัตว์”
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2563 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองนครพนม และอาสาปศุสัตว์อำเภอเมืองนครพนม รณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคปากและเท้าเปื่อย เพื่อป้องกันการเกิดโรคระบาดสัตว์ ณ หมู่ 1,3 เเละหมู่ 13 ตำบลบ้านผึ้ง อำเภอเมืองนครพนมจังหวัดนครพนม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600895{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม