วันที่ 17 กันยายน 2562 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอศรีสงคราม ร่วมกับปกครองอำเภอศรีสงคราม,สำนักงานเกษตรอำเภอศรีสงคราม, สำนักงานประมงอำเภอศรีสงคราม ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมในการเตรียมต้อนรับคณะกรรมการโครงการสมาชิกวุฒิสภาพบประชาชน โดยนายพีรพล ลือล่า นายอำเภอศรีสงคราม
ประธานในที่ประชุม ณ ห้องประชุมอำเภอศรีสงคราม ดังภาพกิจกรรมนี้
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600805{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม