"ติดตามตรวจเยี่ยมเกษตรกรเครือข่ายสัตว์พันธุ์ดี กรมปศุสัตว์ประจำปี2562"
วันที่ 7 สิงหาคม 2562” สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม โดยกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ ร่วมกับสำนักงานปศุสัตว์อำเภอศรีสงคราม สำนักงานปศุสัตว์อำเภอนาหว้า สำนักงานปศุสัตว์อำเภอโพนสวรรค์และสำนักงานปศุสัตว์อำเภอท่าอุเทน ออกพื้นที่ติดตามตรวจเยี่ยมเกษตรกรเครือข่ายสัตว์พันธุ์ดีกรมปศุสัตว์ในพื้นที่อำเภอศรีสงคราม2ราย ในพื้นที่อำเภอนาหว้า2ราย ในพื้นที่อำเภอโพนสวรรค์1ราย และในพื้นที่อำเภอท่าอุเทน1ราย ดังภาพกิจกรรม
{gallery}stories/news/livestock/2560/25600774{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดนครพนม